FRÆ

Stjórn FRÆ endurkjörin á aðalfundi

Stjórn FRÆ (Fræðslu og forvarna, félags áhugafólks um forvarnir og heilsueflingu) var endurkjörin á aðalfundi sem haldinn var í gær (3. mars 2015). Formaður félagsins er því áfram Heimir Óskarsson og aðrir með honum í stjórn eru: Sigurður Rúnar Jónmundsson gjaldkeri, Andrea Ýr Jónsdóttir ritari, Halldór Árnason meðstjórnandi og Aldís Yngvadóttir meðstjórnandi.

Markmið félagsins er að:

  • Eiga frumkvæði að upplýstri og stefnumarkandi umræðu og samstarfi um forvarnir og heilsueflingu;
  • Styrkja og efla ávana- og vímuvarnir í landinu með fjölbreyttu upplýsinga- og fræðslustarfi með þekkingu í þágu forvarna að leiðarljósi;
  • Auka þekkingu í forvörnum og viðfangsefnum forvarna;
  • Virkja samfélagið til þátttöku í forvörnum með samstarfi við félagasamtök, stjórnvöld og stofnanir;
  • Starfrækja fræðslu- og upplýsingamiðstöð í forvörnum og heilsueflingu sem hafi að markmiði að afla upplýsinga um ávana- og vímuefnamál og forvarnir, starfrækja gagnasafn, veita fræðslu og upplýsingar um ávana- og vímuefnamál og veita ráðgjöf í forvörnum.

Deila þessari frétt

Nýlegar fréttir

Safn

Flokkar

Skráðu þig á póstlista og fáðu nýjustu fréttir frá Fræðslu og forvörnum.

    2018-11-19T16:19:25+00:00mars 4, 2015|Categories: FRÆ fréttir|Tags: |